Sale!

MSAKA UCHAWI

Original price was: KSh 900.00.Current price is: KSh 500.00.

BENEFITS OF MSAKA UCHAWI DAWA YA KIASILI

Msaka Uchawi ni mti au dawa ya kiasili inayofahamika sana katika tiba za jadi kwa ajili ya kuondoa athari hasi, nishati mbaya, na kutoa ulinzi.

Zifuatazo ni baadhi ya faida na matumizi yake makuu ya kiasili:

1. Kuondoa na Kufukuza Athari za Uchawi na Husda

Kama jina lake linavyojitokeza (“Msaka Uchawi”), dawa hii hutumiwa kiasili kusafisha mwili, nyumba, au biashara dhidi ya nguvu za giza, husda (wivu), na macho mabaya ya watu. Inasadikiwa kuvunja mitego ya kishirikina.

2. Kufukuza Majini Wabaya na Mashetani

Magome, majani, au unga wa mti huu hutumiwa mara nyingi kupitia njia ya kufukiza (moshi) ili kufukuza roho wachafu, majini wabaya (kama vile jini mahaba), na viumbe wanaosababisha usumbufu usiku au ndoto mbaya.

3. Kusafisha Nyota na Kuvuta Bahati

Inapotumiwa kuoga au kufukiza kwenye mazingira ya biashara, inasemekana kuondoa “繋” au nuksi zilizosababishwa na mikosi ya kijadi, na hivyo kusaidia kufungua milango ya riziki, kuvuta wateja, na kurudisha mvuto wa kiroho.

4. Tiba ya Kinga (Ulinzi)

Hutumiwa kama ngao ya kiasili kuzuia mashambulizi ya kichawi yasikupate wewe, familia yako, au mifugo na mali zako.

Angalizo la Matumizi: Dawa za kiasili kama hizi hutumiwa zaidi kwa njia ya kufukiza kwenye mkaa, kuoga (baada ya kuloweka au kuchemsha), au kunyunyiza kwenye pembe za nyumba/biashara kulingana na maelekezo ya wataalamu wa mitishamba na tiba asilia.

Category:

Description

BENEFITS OF MSAKA UCHAWI DAWA YA KIASILI

Msaka Uchawi ni mti au dawa ya kiasili inayofahamika sana katika tiba za jadi kwa ajili ya kuondoa athari hasi, nishati mbaya, na kutoa ulinzi.

Zifuatazo ni baadhi ya faida na matumizi yake makuu ya kiasili:

1. Kuondoa na Kufukuza Athari za Uchawi na Husda

Kama jina lake linavyojitokeza (“Msaka Uchawi”), dawa hii hutumiwa kiasili kusafisha mwili, nyumba, au biashara dhidi ya nguvu za giza, husda (wivu), na macho mabaya ya watu. Inasadikiwa kuvunja mitego ya kishirikina.

2. Kufukuza Majini Wabaya na Mashetani

Magome, majani, au unga wa mti huu hutumiwa mara nyingi kupitia njia ya kufukiza (moshi) ili kufukuza roho wachafu, majini wabaya (kama vile jini mahaba), na viumbe wanaosababisha usumbufu usiku au ndoto mbaya.

3. Kusafisha Nyota na Kuvuta Bahati

Inapotumiwa kuoga au kufukiza kwenye mazingira ya biashara, inasemekana kuondoa “繋” au nuksi zilizosababishwa na mikosi ya kijadi, na hivyo kusaidia kufungua milango ya riziki, kuvuta wateja, na kurudisha mvuto wa kiroho.

4. Tiba ya Kinga (Ulinzi)

Hutumiwa kama ngao ya kiasili kuzuia mashambulizi ya kichawi yasikupate wewe, familia yako, au mifugo na mali zako.

Angalizo la Matumizi: Dawa za kiasili kama hizi hutumiwa zaidi kwa njia ya kufukiza kwenye mkaa, kuoga (baada ya kuloweka au kuchemsha), au kunyunyiza kwenye pembe za nyumba/biashara kulingana na maelekezo ya wataalamu wa mitishamba na tiba asilia.

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “MSAKA UCHAWI”

Your email address will not be published. Required fields are marked *